Hoto ko Tsarin ƙasa akan allon taɓawa?

 

 

A cikin duniyar kasuwanci ta yau, masu saka idanu akan allon taɓawa suna zama sanannen kafofin watsa labarai da tagogi don yin hidima da mu'amala da abokan ciniki ta ƙarin salo.Lokacin da yazo wajen kafawaatouchscreen da kyau don kasuwancin ku, wata tambaya mai yawa da ke tasowa ita ce shin a yi amfani da ita a tsaye ko a kwance.A cikin layukan da ke gaba, Horsent zai bincika fa'idodi da rashin amfani kuma zai jagoranci kasuwancin ku.

 

 

Sanya shi tsaye

 

a tsaye, wanda kuma aka sani da yanayin hoto, yana nufin saita allon taɓawa don ya fi tsayi fiye da faɗinsa.Yawancin lokaci ana fifita don nuna bayanan da ya fi tsayi fiye da faɗin, kamar kasidar samfur, menu, ko jerin ayyuka.

 

 

27inch touchscreen Monitor (5)

Amfani:

  • Don dogon abun ciki don a nuna shi cikin yanayi da kwanciyar hankali, saitin Tsaye na iya zama fa'ida ga masu amfani don karantawa ta jeri ko kwatance, kamar yadda masu amfani za su iya gungurawa cikin sauƙi cikin abun ciki tare da sauƙin motsi.
  • An fi son allon taɓawa a tsaye don ergonomics ɗin su.Wannan saitin daidaitawa yana sa masu amfani su kasance da kwanciyar hankali da kuma yanayi don hulɗa, musamman idan suna tsaye a gaban kiosk na allo.
  • Ajiye sarari lokacinbango hawa allon taɓawada tebur, don kiosk, suna ba da damar slimmer kiosk don aiki mai hannu ɗaya.

 

Rashin hasara:

  • Matsakaicin tsaye yana iya zama mara kyau wajen nuna abun ciki na gani lokacin da kake da babban bege game da shi, kamar hotuna ko bidiyo ko tallace-tallace.Irin waɗannan nau'ikan abun ciki yakamata su isar da su a madaidaiciyar daidaitawa, kamar yadda aka kama albarkatun da kanta a cikin rabo na 16:9 ko ma fiye da haka, don haka lokacin da aka nuna shi a cikin babban tsari da shimfidar wuri kuma sun fi sha'awar gani ga masu amfani.
  • Allon taɓawa na tsaye bazai zama mafi kyawun zaɓi ga masu amfani don shigar da bayanai da yawa ba, kamar cika fom ko shigar da adireshin imel.Wannan shi ne kawai saboda maɓalli mai kama-da-wane sau da yawa ya fi kunkuntar a tsaye a tsaye, ba zai iya riƙe cikakken aikin buga yatsu 10 ba, wanda ke sa bugawa ya fi wahala.
  • Don karami fiye da24-inch touchscreenidan an sanya shi a tsaye, yana da wahala ga hannaye biyu ko kuma yana ba da ƙarin masu amfani a lokaci guda, idan kuna saita don masu amfani da yawa ko hannu biyu suna taɓawa kamar wasan caca ko gabatarwa, yi amfani da shi a kwance don maki 10, maki 20 taɓawa.

 

 

4K 43inch touch duban H4314P-

Mu tafi Horizontal

Hanya a kwance, ko yanayin shimfidar wuri, yana saita allon taɓawa don ya fi tsayi fiye da tsayi.Wannan yanayin sau da yawa sananne ne tare da nunin kafofin watsa labarai da abun ciki na gani, kamar tallace-tallace, kafofin watsa labarai na hotuna, bidiyo, ko zane-zane, jerin na iya ci gaba.

Shin shimfidar wuri yana da mahimmanci a gare ku?

Don gidan cin abinci mai ban sha'awa ko cibiyar kasuwanci na aji na 1, inda kuke so ku zama mafi girman girman: jerin abubuwan ba su da mahimmanci, sha'awar kasuwanci don nuna kyawawan abinci da abinci mai daɗi.16: 9 ko 16:10 babban allon taɓawa zai zama mafi kyawun zaɓi don abubuwan da kuke so.

 

Amfani:

  • A kwance allon taɓawa yana ba da damar nunin abun ciki na gani a cikin tsari mai girma kamar yadda aka ɗauka, don zama mafi kyawun gani ga masu amfani ta ƙarin abubuwa, don haka kafofin watsa labaru na iya zama masu ban sha'awa.Bugu da ƙari yana taimakawa tare da shigarwa ta hanyar madannai na kama-da-wane ta hanyar samun girman kusan iri ɗaya da ainihin maɓalli na 26 da 1-0.

Rashin hasara:

  • Idan aka kwatanta da hoto, yana nuna ƙarancin layi don nunawa da ɗan gajeren jeri don dogon abun ciki, yana sa ya yi wahala ko ba zai yiwu a ci gaba da kasancewa a shafi ɗaya ba, kamar jeri ko kwatance, kuma mafi wahalar karantawa ko mu'amala da masu amfani.
  • A kwance allon taɓawa bazai zama mafi ergonomic zaɓi ga masu amfani waɗanda ke tsaye a gaban allo ba, saboda yana iya buƙatar ƙarin motsin hannu don yin hulɗa.
  • Don Dutsen bango, allon taɓawa na tebur, Yana ɗaukar sarari mafi girma na bango, faɗin ɓangaren tebur ko tebur kuma yana buƙatar ƙirar sararin kiosk mai faɗi don riƙe shi a kwance.

Wanne ya fi maka?

Ya dogara da abubuwa da yawa, gami da nau'in abun ciki don nunawa, sanyawa, shigar da allon taɓawa, da bukatun masu amfani da ku.a ƙarshe, mafi kyawun zaɓi zai zama wanda ke ba da mafi inganci da ƙwarewar mai amfani mai inganci.

Idan kasuwancin ku, alal misali, gidan abinci yana buƙatar nuna dogon abun ciki, kamar menu da oda, madaidaicin daidaitawa na iya zama mafi kyawun zaɓi.Idan kana son nuna ƙarin abun ciki na gani, madaidaicin kwance zai iya zama mafi kyawun zaɓi.Yi la'akari da sanya allon taɓawa, kamar wanda aka ɗora akan bango ko sanya a kan tebur, kuma je don daidaitawa wanda ke ba da mafi kyawun hulɗar yanayi da kwanciyar hankali ga masu amfani da ku.

 

Na jera fa'idodi da rashin amfani a kasa

 

Ribobi/Abu

Hankali a kwance

Hankali a tsaye

Ribobi

Girman wurin nuni

Mafi na halitta don gungurawa

 

Mafi sauƙi ga masu amfani da yawa don yin hulɗa

Babban filin kallo don abun ciki mai tsayi

 

Yayi kyau ga abun ciki mai faɗin al'amari

Mafi kyau ga hotuna da hotuna

 

Halitta don abun ciki na bidiyo mai faɗi

Mafi sauƙi don riƙe da hannu ɗaya

Fursunoni

Yana buƙatar ƙarin sarari tebur

Iyakance wurin nuni don wani abun ciki

 

Zai iya zama mai banƙyama don riƙewa da amfani

Ƙananan yanayi don gungurawa wuri mai faɗi

 

da wuya a isa duk sassan allon

Iyakantaccen filin gani don faɗuwar abun ciki

 

Maiyuwa bazai dace da wasu lokuta na amfani ba

Zai iya zama ƙasa da hankali ga wasu masu amfani

 

Anan ya zo wasu yanayi na gaske kuma nan take don raba muku:

  

  1. Gidan cin abinci:, yana da kyau gabaɗaya a yi amfani da allon taɓawa a tsaye, da sauƙi ga abokan ciniki don dubawa da mu'amala tare da menu.Hakanan ya fi da hankali ga abokan ciniki don gungurawa cikin zaɓuɓɓukan menu ta amfani da motsin motsi na tsaye.Koyaya, don bin diddigin oda ko wasu ayyuka na bayan gida, daidaitawar a kwance na iya zama mafi amfani.

  2. Retail:A cikin yanayin siyayya, takamaiman aikace-aikacen yana da mafi kyawun faɗi don yanke shawara.Allon taɓawa don ma'amaloli na POS yawanci shine mafi kyawun amfani da shi a kwance, saboda wannan yana ba da babban nuni na samfuran kuma yana da sauƙi ga abokan ciniki suyi hulɗa tare da allon.Na tsaye yana iya zama mafi amfani don sarrafa kaya ko wasu ayyuka na ƙarshen baya.

  3. Tafiya:Abubuwan taɓawa da ake amfani da su don filayen jirgin sama, da tashoshin jirgin ƙasa galibi ana amfani da su a tsaye, don nuna babban nunin bayanai da sauƙaƙa wa matafiya don isa ga sauri da sarrafa su.

  4. Wasan caca da casinos: ya bambanta akan takamaiman wasan da yadda ake buga shi.Don wasannin da ke buƙatar filin kallo mai faɗi, daidaitawa a kwance shine yawanci mafi kyau.Don wasannin da ke buƙatar ƙarin madaidaicin shigarwar taɓawa, daidaitawa ta tsaye na iya zama mafi amfani.

  5. Kasuwanci:Allon taɓawa cikakke ne don sa hannu na dijital ko talla, sanya shi a tsaye don nuna adadi mai yawa na bayanai ko abun ciki na bidiyo, yayin da madaidaiciyar daidaitawa na iya zama mafi inganci don nuna tsayi, kunkuntar abun ciki kamar jerin samfura ko ciyarwar kafofin watsa labarun.

 

A ƙarshe, lokacin kafa atouchscreen don kasuwancin ku, yana da mahimmanci a yi la'akari da fa'ida da rashin amfanin duka biyun.Ta hanyar yin la'akari da bukatun kasuwancin ku da masu amfani da ku, za ku iya gyara yanayin da zai samar da mafi inganci da ƙwarewar mai amfani.Idan har yanzu kuna da shakku ko damuwa, Hanya mafi kyau kuma nan take don magance su ita ce saita allon taɓawa ta wucin gadi a farashi mai rahusa kamar bugu da sa hannu a gaba, kuma ku fuskanci kanku azaman ɗaya daga cikin masu amfani don nunin kafofin watsa labarai ko ayyukan sabis na kai. matsa shi don ayyuka.

A ƙarshe amma ba kalla ba, idan kuna son yin kek ɗin ku kuma ku ci?Idan har yanzu kuna son jin daɗin fa'idodin a tsaye da a kwance amma ki yarda da ɗan gajeren zuwa, je babban ɗaya, alal misali, 27inch, 32inch touchscreen ko ma 43inch allon taɓawa (idan dai bai fi girma a gare ku ba) , wanda ke kiyaye kowane fa'ida amma ya tsallake mafi yawan mummunan tasirin da ke sama.

Menene mafi kyawun ƙudurin software/app ɗin ku?

Har yanzu akwai software na gargajiya waɗanda ke saita ƙuduri a 1024*768 ko 1280*1024, dangane da wannan, ana ba da shawarar yin amfani da rabo na 5: 4 ko 4: 3 don kawar da kari maras so.

Horsent tayi 19 inch bude framekuma17inch Buɗewar allo tabawadon tallafawa aikace-aikacenku na al'ada da software, alal misali, ATM ko aikin masana'anta.

 

***Mahimman Jawabai: idan kuna shirin jujjuya allon taɓawar bayan an shigar da ku, tuntuɓi mai ba da kayan aikin taɓawa don kayan aikin mai sarrafa taɓawa, kuma ba a ba da shawarar yin jujjuya shi akai-akai ba.

 

Game da Horsent: Horsent yana daya daga cikin masu samar da kayan aiki masu mahimmanci na allon taɓawa da ke mayar da hankali kan samar da ƙarancin farashi mai rahusa da ƙirar ƙira ta al'ada dangane da ƙarancin alamar mu da tushe a ciki.Chengdu China.

Horsent yana ba da sabis na juyewa kafin jigilar kaya, don haka zaku ji daɗin sigar hoto kai tsaye da isowa.

 

 

 

 

 

 

 


Lokacin aikawa: Afrilu-21-2023