
Ƙarin matakai daga bankin kan layi: sabis daga wayar hannu yanzu maye gurbin sabis na al'ada a wurin sabis da ofis ɗin su, yayin da tashar sabis na kai ko kantin banki wani yanki ne na rukunin yanar gizo mai fa'ida don magance ƙarin ma'amala da hidimar kasuwanci.
Sabis mai haɓakawa, kasuwanci, ma'amala har ma da ɗawainiya mai rikitarwa yana aiki akan layi yanzu kuma akan kiosk a banki.
Kiosk tare da allon taɓawa da tsarin shine hanya mafi kusa da sauri don haɗa bankin wayar hannu da banki mai wayo tare: don haka abokin ciniki zai iya ci gaba da aikin da ba a gama ba daga wayar salula zuwa kiosk, ba tare da ƙarin hannun ko taimako daga banki ba. ma'aikata don duba matsayi ko ci gaba da aiki ko aiwatar da abokin ciniki na iya samun nau'i iri ɗaya, hanyoyin aiki iri ɗaya don kammala kasuwancin ba tare da koyo ko jiran sabis na magatakarda ba.
24/7 :Kiosk na banki na iya sanya bankin ku baya rufewa, banki ne da ke aiki 24/7.Taimakawa da tabbatar da shahara ga matsakaitan abokan ciniki waɗanda ke aiki daga 9:00 zuwa 5:00, suna cin karo da sa'o'in sabis na banki.Don haka bankin zai iya yin nasara akan sauran bankunan ta hanyar ba da irin wannan damar da dacewa.A halin yanzu, 24/7 yana nufin ƙarancin lokutan jira saboda abokan ciniki ba dole ba ne su je iyakar banki daga 9am ~ 5.pm
Babban bankin:Bayar da taimako da sabis ga ƙarin yawan jama'a da haɓaka kewayon kasuwanci da yanki na sabis, isa wasu yanki mai nisa, har yanzu a cikin farashi mai rahusa shine abin da ci gaban kasuwanci ke sarrafa ayyuka da ciwon kai: tare da taimakon banki mai wayo: ƴan saiti na ATMs da kiosks na banki. Ana shigar da su sau da yawa a wuraren ba a nisan sabis na banki: misali, asibitoci, kantuna, gidajen abinci, manyan gidaje: Bankunan suna ƙirƙirar sabbin tashoshi da yawa, ƙaramin banki yanzu yana aiki azaman tashar babban cibiyar bankinsu a cikin birni.
Horsent dual-sense touch nuni tare da ginanniyar EMR, PCAP da tsarin ɓoyewa yana ɗaya daga cikin mahimman sassa na ATM mai wayo na gaba na bankuna, yana mai da ƙarin kasuwanci zuwa sabis na kai;Tsarin wallafe-wallafen multi-media tare da tashar talla na Horsent da tsarin bangon bidiyo na LCD wanda ya haɗa tsarin bayanai mai ƙarfi tare da tashoshi daban-daban na taɓawa, tebur taɓawa da na'urori na sabis don Injin Sabis na Kai, Tashar Sabis na Kai, Kiosk Sabis na Kai, Tsarin Gudanar da Queue, Ticket Kiosk mai rarrabawa, Tsarin layin Banki, da Tsarin Gudanar da jerin gwano
Amfani






Wurin Aikace-aikacen

Sabis na kai

Tallace-tallacen hulɗa

VIP dakin gabatarwa