Kiosk ko App.

Touchscreen Kiosk ko app.?

 

Amfani da kiosks azaman sabis na kai dam alamomiBa wani labari ba ne kuma, a zahiri, mun ga yadda ake ƙara tura kiosks fiye da ɗaya ko biyu.Akwai zaɓi ɗaya lokacin da ƴan kiosks ba su isa ba don hidimar kwararar ku, shin za mu yi amfani da ƙarin kiosks ko canja wuri zuwa wayar hannu ta abokin ciniki don ci gaba?Ku zo daHorsent'sidanu, za mu bincika yanke shawara a kan kudi, lokaci, ƙarin fa'ida, amfani… fatan bayar da cikakkun bayanai daga kowane kusurwa, kafin ka m steppes na yanke shawara.

 

 

Da farko, ya kamata mu taya ku murna cewa kun ɗanɗana farkon fara tura kiosks guda ɗaya ko ƴan kayan aikin kai da alamar, haka ma, kuna kan mararraba don zuwa ƙarin kiosks ko kunna software fadadawa.

kiosk ko app

Lokaci:

• A bayyane yake cewa samun ƙarin kiosks ba shi da ɗaukar lokaci, fiye da yin kwafin ƙirar kiosk ɗin da ta gabata kawai, tare da taimakon abokin aikin kiosk ɗin, zai zama aikin na ƴan makonni ya danganta da isar da abokin aikin kiosk ɗin ko kerawa da kuma kiosk ɗin. kanta.
• Yayin da haɓakawa da ƙaddamar da aikace-aikacen wayar hannu na iya ɗaukar lokaci mai yawa, ya danganta da rikiɗar software, wadatar albarkatun ci gaba, da hanyoyin gwaji da gyare-gyare.Yana iya buƙatar watanni da yawa zuwa shekara ɗaya ko fiye don haɓakawa da ƙaddamar da cikakken aiki da ƙa'idar ƙira ta al'ada ba tare da manta da samun izini don aiki akan Google Play da Apple Store ba.

Farashin:

Haɓaka maganin software ta wayar hannu ya haɗa da farashin ci gaba na gaba, ci gaba da kashe kuɗin kulawa, yuwuwar farashin haɗin kai, da kashe kuɗin talla don haɓaka ƙa'idar.Yana iya buƙatar saka hannun jari a cikin hayar masu haɓakawa ko fitar da haɓakawa daga kamfanin haɓaka software, duka hanyoyin biyu na iya zama masu tsada kuma koyaushe yayin matakan haɓakawa da gudana.

Farashin siye da shigar da ƙarin kiosks daga albarkatun da kuke da su, sun haɗa da kayan aikin kanta, lasisin software, da duk wani gyare-gyaren ababen more rayuwa.Duk da yake akwai farashin farko, kudaden kulawa da ake da su na iya zama ƙasa da ƙasa idan aka kwatanta da hadadden maganin software na wayar hannu.

 

Ƙarin Fa'idodi ga Kasuwanci:

• Software na wayar salula na iya ba da sauƙi da sassauci ga abokan ciniki waɗanda suka fi son amfani da nasu wayoyin hannu don sabis na kai ko wani abu.Yana ba da damar haɓaka haɓaka mai ban mamaki ba tare da buƙatar ƙarin kiosks na zahiri ba.yana da kyau: Ka'idodin wayar hannu kuma suna ba da dama don tallan da aka yi niyya, tattara bayanai, da kuma abubuwan da suka dace.
• Sanya ƙarin kiosks: Kiosks na jiki na iya aiki azaman tallace-tallace ko alamar dijital, jawo baƙi da haɓaka ƙwarewar abokin ciniki gaba ɗaya.

 

Abokin Amfani:

• Tare da taimakon ci-gaba LCD da mtouchscreens, Kiosks na iya samar da sauƙi mai sauƙi da sauƙi mai amfani, wanda aka tsara tare da maɓalli da manyan maɓalli don kewayawa mai sauƙi.Wannan sauƙi na iya sa su zama masu isa ga tsofaffi da yara ƙanana waɗanda ƙila ba su saba da amfani da wayoyin hannu ba, wannan fa'idar shine dalilin da ya sa kiosks yanzu ya zama wani abu dole ne ya kasance.ga gidajen cin abincida asibitocin da ke fuskantar dukkanin kungiyoyin al'umma.
• Duk da yake ana iya ƙirƙira ƙa'idodin wayar hannu don zama abokantaka mai amfani, ƙila su buƙaci masu amfani su kewaya ta fuskoki daban-daban da yin hulɗa tare da ƙananan maƙasudin taɓawa, haifar da ƙalubalen bayyane ga wasu tsofaffi ko yara ƙanana waɗanda ƙila ba za su ji daɗin wayar hannu ba ko ma. ba ku da ɗaya, idan su ne abokan cinikin ku masu mahimmanci, haɓaka software zai iya zama madadin sabis na abokan ciniki na ɓangare.

dacewa:

Kiosks suna ba da damar yin hidima kai tsaye, babu saukewa ko shigar da wani abu.Ana samun su cikin sauƙi a kan rukunin yanar gizon, suna rage duk wani shinge mai yuwuwa masu alaƙa da zazzagewar app ko sabunta software.
• Aikace-aikacen wayar hannu suna buƙatar masu amfani don saukewa da shigar da su.Ko da muna amfani da 5G ko WiFi mai sauri, wannan ƙarin matakin na iya hana wasu mutane waɗanda suka fi son shiga nan take ko kuma suka ƙi yin amfani da sararin ajiya ko amfani da software da ba a sani ba akan na'urorinsu.

Dakuna da sarari

Shigar da ƙarin kiosks yana buƙatar ware sarari na zahiri a cikin ginin ku.Dangane da girman da ƙira na kiosks, kuna buƙatar yin la'akari da sararin bene, samun dama, da la'akari da shimfidawa a wurarenku.Wannan na iya zama iyakancewa idan kuna da iyakataccen sarari ko kuma idan shigar da kiosks na iya rushe kwararar ayyukan da kuke ciki.
• Yayin da software ta wayar hannu baya buƙatar kowane sarari na zahiri a cikin wuraren da kake ciki.Za a iya samun dama ga masu amfani ta hanyar na'urorin tafi-da-gidanka, suna kawar da buƙatar ƙarin kayan aiki na kayan aiki.

Don taimaka muku da mafi bayyane kwatance, Anan ga ginshiƙi don saurin bita da kwatancenku.

 

Abubuwan Kwatancen

Ana Sanya ƙarin Kiosks

Haɓaka Software na Wayar hannu

Farashin

★★★★★
Kayan aikin farko da iyakance farashin software;mai yuwuwar rage farashin kulawa mai gudana

★★★☆☆
Farashin ci gaban gaba;ci gaba da kulawa da kashe kuɗi

Lokaci

★★★★★
Gajeren lokaci don shigarwa da tura ƙarin kiosks

★★☆☆☆
Ana buƙatar tsawon lokacin ci gaba

Dama

★★★★☆
Intuitive interface, saba wa masu amfani;dace da manya manya da yara ƙanana

★★☆☆☆
Yana iya buƙatar sanin na'urorin hannu da ƙananan maƙasudin taɓawa

saukaka

★★★★☆
Samun damar kai tsaye, babu buƙatar saukewa;za a iya samun ko da yaushe a kan-site

★★☆☆☆
Yana buƙatar masu amfani don saukewa da shigar da app;na iya fuskantar rashin son saukewa ko lokacin jira don masu amfani da yawa

Damar Talla

★★★☆☆
Zai iya aiki azaman tallace-tallace ko alamar dijital

★★☆☆☆
Iyakantaccen damar talla, da farko mayar da hankali kan software kanta

Bukatun sararin samaniya

★★☆☆☆
Yana buƙatar sarari na zahiri da la'akari da shimfidar wuri don shigar da ƙarin kiosks

★★★★★
Babu sarari na zahiri da ake buƙata;samun dama ta na'urorin hannu masu amfani

 

Kammalawa
Dangane da gogewarmu a cikin sabis na kai da alamar dijital a cikin shekarun da suka gabata, ana ba da shawarar ƙara kawai kiosk na 2 ko ma na 3 ko na 5 a matakin farko da na gaba na haɓaka kiosk na zahiri.Lokacin da kasuwancin ke fuskantar ko bautar dubban abokan ciniki a cikin yini, ya fi kawai lokaci mai kyau don faɗaɗa zuwa nau'in wayar hannu, don rungumar sabuwar ƙasa, da kuma kai hari kan wayoyin salula na abokin ciniki.Ma'aunin dubbai hatta miliyoyin dandamali da ƙararrawa ba za a iyakance su ba, ko kuma ba kawai kafaɗa da ƴan kiosks a wuraren ku na zahiri ba.

 

Horsent, a matsayin mai samar da allon taɓawa, ya taimaka dubban kiosks integrator kafa manyan kiosks bauta wa miliyoyin baƙi a dukan duniya.


Lokacin aikawa: Jul-07-2023