OEM/ODM mukariyar tabawaYi aiki tare da ra'ayin ku, sauƙaƙe kasuwancin ku!
Karɓi kowane ma'anar abubuwan da kuke tsammani.
Kowane nau'in allon taɓawa an tsara shi don ku.
Ƙirƙirar, ƙirƙira, ƙira daga ra'ayi, abubuwan da muke ƙirƙira sun yi daidai da kowane ma'auni na tsammanin ku.
Kyakkyawan allon taɓawa na ODM & Custom Design Touch
Muna ba da cikakken sabis na ƙira na al'ada, kowane ɓangare na allon taɓawa za a iya keɓance shi, har ma da jiyya na gilashi, fim, ƙudurin LCD, haske, firam, bezel, rufewa, daidaitawa, shafi…

Yadda ake Juya Ra'ayinku Ya zama samfur?
Horsent yana aiki akan allon taɓawa na OEM tun lokacin da aka kafa kamfanin.
Tare da taimakon ƙungiyar R&D mai ƙarfi, muna ba da sabis na tsayawa ɗaya don abokan cinikin ODE/OEM.
Muna kuma alfahari da kasancewa abokin tarayya mai kima na wasu manyan sunaye a cikin filayen allo mai ƙarfi.
Don taimaka wa abokan cinikinmu su fahimci tsarin OEM/ODM, mun zayyana manyan matakai:

Kamfaninmu & Tawagar


Keɓaɓɓen Zane

Gyara kayan abu

Fit Market Bukatar

Haɓaka farashi

Inganta Kwarewar Abokin Ciniki

Kuna iya amfana daga ƙwarewar ODM/OEM mai arziƙi.Muna ba da sabis na musamman na tsayawa ɗaya, kuma ba za mu daina ƙirƙirar dorewa da kwanciyar hankali ga abokin cinikinmu ba.

Horsent sanye take da masana'anta murabba'in murabba'in mita 22,000: layin iya aiki 220,000 na kowace shekara tare da ɗaki mai tsabta mai zaman kansa., Tare da kayan aikin kera kiosk.

Ka sa karce da ra'ayinka ya zama gaskiya. Kuma yi naka samfurin kowane lokaci.

Muna goyan bayan ƙirar panel Touch da zaɓin panel na LCD don nunin ma'amala

Maganin masana'antu + Gilashin zafin jiki + Haske mai haske + Daidaitawar atomatik + Mai hana ruwa.

Maganin masana'antu +Haske mai haske + Daidaitawar atomatik + Mai hana ruwa + Anti-glare + ƙura.

Buga na yatsa, fim ɗin sirri, Antimicrobial.

Kamara, lasifika Duk nau'in sashi don hawa, tsayawa, da goyan baya, nesa...da sauransu

Yana yiwuwa ga duk tashar jiragen ruwa, tushen wutar lantarki, kebul, waya da matosai.

alamar tambari akan allo, shiryawa, filashin allo..da sauransu

Tsarin bayyanar

Taɓa da ƙirar nuni

Dorewa ƙarfafa ƙira

Zane mai iya karantawa a waje da hasken rana

Tsarin Fim ɗin allo

Tsarin rigakafin ƙwayoyin cuta

Tsarin aiki

Keɓance tambari

Keɓance Na'urorin haɗi

Interface da toshe Keɓancewa

Keɓance Takaddun shaida

Keɓance kayan aiki